NHẬN ĐỊNH BÓNG ĐÁ

*
Thổ Nhĩ Kỳ Luxembourg 0 - 0 Lithuania ĐT Đan Mạch 2 - 0 ĐT Pháp VĐQG Argentina, bây giờ - 26/09 CA Huracan 03:00 Banfield Colon 03:00 Argentinos Juniors Defensa y Justicia 03:00 Patronato de Parana Gimnasia LP 03:00 Tigre Godoy Cruz Antonio Tomba 03:00 Boca Juniors Independien 03:00 Newell's Old Boys Lanus 03:00 San Lorenzo de Almagro Racing Club 03:00 Union River Plate 03:00 Talleres Rosario Central 03:00 Club Atletico Platense Sarmiento 03:00 Arsenal Sarandi Velez Sarsfield 03:00 Barracas Central Defensa y Justicia 03:00 Patronato de Parana Reserve Godoy Cruz Antonio Tomba 03:00 Boca Juniors Reserve Aldosivi 03:00 Central Cordoba de Santiago Atletico Tucuman 03:00 Estudiantes de la Plata VĐQG Brazil, lúc này - 26/09 Sao Paulo 06:00 Avai FC Hạng độc nhất vô nhị Brazil, hôm nay - 26/09 Criciuma 04:30 Chapecoense AF K League 2, lúc này - 26/09 Jeonnam Dragons 17:00 Busan I'Park Gwangju FC 17:30 Ansan Greeners Giao hữu, lúc này - 26/09 Simba SC 00:15 Malindi SC Ee Guineueta 3 - 1 EC Granollers CD Guadalajara 03:30 CF America Iraq 22:00 Syria VĐQG Canada, bây giờ - 26/09 FC Edmonton 04:00 Forge FC Hạng nhất Chile, lúc này - 26/09 Santiago Wanderers 0 - 0 Deportes Recoleta CD Arturo Fernandez Vial 1 - 2 Deportes Copiapo Deportes Santa Cruz 06:30 Puerto Montt Cúp nước nhà Chile, lúc này - 26/09 Universidad de Chile 03:30 Universidad Catolica VĐQG Colombia, lúc này - 26/09 Envigado 1 - 0 Independien Medellin Union Magdalena 04:05 Santa sắt Alianza Petrolera 06:10 Atletico Junior Tolima 08:15 Deportivo Pereira VĐQG Ecuador, lúc này - 26/09 Delfin 03:30 Mushuc Runa Emelec 06:00 Deportivo Cuenca VĐQG Paraguay, từ bây giờ - 26/09 Resistencia 0 - 0 Nacional Asuncion Cerro Porteno 05:30 Tacuary Uefa Nations League, trong ngày hôm qua - 25/09Hạng duy nhất Brazil, hôm qua - 25/09Hạng 2 Tây Ban Nha, hôm qua - 25/09Cúp non sông Bỉ, ngày hôm qua - 25/09J League 2, ngày hôm qua - 25/09K League 2, ngày hôm qua - 25/09J League 2, ngày hôm qua - 25/09K League 2, hôm qua - 25/09J League 2, ngày hôm qua - 25/09Cúp giang sơn Bỉ, hôm qua - 25/09MLS nhà Nghề Mỹ, trong ngày hôm qua - 25/09Giao hữu, ngày qua - 25/09VĐQG Canada, ngày hôm qua - 25/09Hạng độc nhất vô nhị Chile, trong ngày hôm qua - 25/09Cúp nước nhà Chile, ngày qua - 25/09VĐQG Colombia, hôm qua - 25/09China Super League, hôm qua - 25/09Hạng nhất Trung Quốc, hôm qua - 25/09Hạng độc nhất vô nhị Croatia, trong ngày hôm qua - 25/09VĐQG Ecuador, trong ngày hôm qua - 25/09Kings Cup, hôm qua - 25/09VĐQG Paraguay, hôm qua - 25/09Hạng tuyệt nhất Paraguay, ngày qua - 25/09VĐQG Ukraine, ngày hôm qua - 25/09Hạng độc nhất Slovenia, ngày qua - 25/09Hạng độc nhất Ireland, ngày qua - 25/09Cúp quốc gia Hy Lạp, hôm qua - 25/09
Scotland 2 - 1 Republic of Ireland
Serbia 4 - 1 Thụy Điển
cộng hòa séc 0 - 4 ĐT người yêu Đào Nha
ĐT Tây Ban Nha 1 - 2 Thụy Sĩ
Đảo Síp 1 - 0 Hy Lạp
Israel 2 - 1 Albania
Andorra 1 - 1 Latvia
Moldova 2 - 0 Liechtenste
Azerbaijan 3 - 0 Kazakhstan
Slovakia 1 - 1 Belarus
Bahia 2 - 2 Operario Ferroviario
Burgos CF 0 - 0 Levante
Lugo 0 - 0 Real Oviedo
Albacete 1 - 1 FC Andorra
Eibar 2 - 1 Racing Santander
FCV Dender EH 2 - 0 SC Dikkelvenne
RWD Molenbeek 3 - 0 KSV Oudenaarde
Lierse K. 5 - 1 KV Mechelen
Lommel 2 - 0 Raal La Louviere
Fagiano Okayama FC 3 - 0 Vegalta Sendai
Daejeon Citizen 3 - 0 Gyeongnam FC
Albirex Niigata 1 - 0 Omiya Ardija
Blaublitz Akita 2 - 1 Machida Zelvia
Grulla Morioka 1 - 3 Zweigen Kanazawa
JEF United Chiba 0 - 1 Roasso Kumamoto
Seoul E-Land FC 3 - 2 FC Anyang
Tokushima Vortis 1 - 1 Mito Hollyhock
Tochigi SC 0 - 0 FC Ryukyu
Raal La Louviere 21:00 Lommel
Royal Knokke FC 0 - 4 Beerschot
URSL Vise 0 - 2 SK Beveren
Eendracht Aalst 1 - 3 Westerlo
KSV Oudenaarde 21:00 RWD Molenbeek
San Jose Earthquakes 2 - 3 LA Galaxy
Tanzania 1 - 0 Uganda
Bolivia 0 - 2 Senegal
BKS Stal Bielsko-Bia 00:22 Wolfsburg
Grenada 1 - 3 Saint Vincent and The Grenadines
Guatemala 1 - 4 Colombia
Mexico 1 - 0 Peru
New Zealand 0 - 2 australia
xứ sở của những nụ cười thân thiện 17:30 Trinidad and Tobago
Konyaspor 4 - 1 Adanaspor
Niger 0 - 0 Liberia
Llapi 19:00 KF Fushe Kosova
PFC CSKA-Sofia 2 - 0 Septemvri Sofia
Verona 20:00 Koper
NK Urania 1 - 4 Hajduk Split
Malaysia 20:30 Tajikistan
PAOK FC 1 - 1 Panserraiko FC
Cavalry FC 1 - 3 Atletico Ottawa
Santiago Morning 3 - 0 Rangers
Deportes Iquique 1 - 2 Universidad de Concepcion
Huachipato 1 - 0 Atletico Nublense
Bucaramanga 0 - 0 Once Caldas
Millonarios 2 - 2 America de Cali
Shanghai Port 2 - 0 Guangzhou thành phố
Guangzhou thành phố 18:30

Hoãn

Hebei
Wuhan Three Towns 18:30

Hoãn

Chengdu Rongcheng
Chengdu Rongcheng 0 - 0 Henan Songshan Longmen
Cangzhou Mighty Lions 19:00

Hoãn

Shanghai Shenhua
Nanjing đô thị 2 - 3 Zibo Sunday
Shenyang Urban FC 1 - 2 Shaanxi Changan
Shijiazhuan Gongfu 1 - 0 Sichuan Jiuniu
NK Croatia Zmijavci 2 - 2 HNK Orijent 1919
Universidad Catolica 3 - 0 Nueve de Octubre
Independien del Valle 1 - 0 CSD Macara
thailand 2 - 1 Trinidad & Tobago
Malaysia 0 - 0 Tajikistan
12 de Octubre 0 - 2 Sol de America
Olimpia 06:30

Hoãn

Libertad
Luqueno 1 - 0 Atletico Colegiales
Sportivo Trinidense 1 - 1 2 de Mayo
Club Martin Ledesma 3 - 0 Sportivo San Lorenzo
FC Minaj 17:00 FC Lviv
Nk Brinje Grosuplje 2 - 3 Fuzinar
Rogaska 3 - 1 ND Beltinci
Bray Wanderers 0 - 3 Waterford FC
Almyros 20:00 Apollon Efpalio
Aris Voula 0 - 1 Nafpaktiako Asteras

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *