Trực tiếp việt nam vs Iran: cập nhật tin tức mới về Trực tiếp vn vs Iran, hình ảnh, video đoạn clip mới tuyệt nhất về Trực tiếp nước ta vs Iran trên diendanseovietnam.edu.vn

Thể Thao 247 - Cú lưu ban bàn chiến hạ của Sardar Azmoun đã giúp ĐT Iran đánh bại vn với tỉ số 2-0, thông qua đó lọt vào vòng 1/8 Asian Cup 2019.

Thể Thao 247- coi trực tiếp nước ta vs Iran ngơi nghỉ đâu? cửa hàng chúng tôi cung cấp kênh sóng và links xem trực tiếp việt nam vs Iran 18h00 ngày 12/1.
Bảng tổng sắp đến SEA Games 30
Quốc gia
*
*
*
Tổng số

LỊCH THI ĐẤU soccer nam
Ngày Môn vận chuyển viên HC
11/6Điền kinh (4 x 400 mét tiếp sức nữ giới )Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Thủy - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền
11/6Điền tởm (nhảy ba bước nữ)Trần Huệ Hoa
11/6Điền kinh (nhảy cao nam)Đào Văn Thủy
11/6Điền kinh (4 x 400 mét tiếp sức phái nam )Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinh - Quách Công Lịch
11/6Điền khiếp (100m quá rào nữ)Trần Thị Yến Hoa
11/6Bi sắt (đôi nữ)Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi
11/6Điền kinh ( 10.000 mét nữ)Phạm Thị Huệ
11/6Điền gớm ( 1.500 mét nữ)Nguyễn Thị Phương
11/6Điền kinh ( 1.500 mét nam)Dương Văn Thái
11/6Điền ghê (1.500m nữ)Đỗ Thị Thảo
11/6Bi fe (đôi nam)Ngô Rom - è Thạch Lam
11/6Bắn súng (đồng đội bạn nữ súng ngắn 25m)Triệu Thị huê hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà
11/6Đua thuyền (bốn người)Ngọc Đức - Minh thiết yếu - Đặng Dũng - quang quẻ Tùng
11/6Bắn súng (đồng đội nam 50m súng ngắn)Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinh - trần Quốc Cường
11/6Rowing ( 500m song nam hạng nhẹ)Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Văn Đức
11/6Bắn súng (50m súng ngắn hơi)Hoàng Xuân Vinh
11/6Rowing (đôi nam)Đàm Văn Hiếu - Nguyễn Đình Huy
11/6Rowing (đôi nữ)Lê Thị An - Phạm Thị Huệ
11/6Rowing ( 500m đôi thiếu nữ hạng nhẹ)Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh Huyền
11/6Rowing ( 500m cá thể nam)Nguyễn Văn Linh
10/6Bơi (400m từ do)Nguyễn Thị Ánh Viên
10/6Điền khiếp (1500 m nam)Lâm quang Nhật
10/6Điền kinh (200m nam)Lê Trọng Hinh
10/6Pencak Silat (biểu diễn)Hoàng quang quẻ Trung
10/6Boxing (75kg nam)Trương Đình Hoàng
10/6Điền tởm (800m nam)Dương Văn Thái
10/6Điền kinh (800m nữ)Đỗ Thị Thảo
10/6Điền gớm (10 môn phối hợp)Nguyễn Văn Huệ
10/6Boxing (60 kg)Nguyễn Văn Hải
10/6Điền khiếp (400m rào nam)Quách Công Lịch
10/6TDDC (xà đơn nam)Đinh Phương Thành
10/6Điền tởm (400m rào nữ)Nguyễn Thị Huyền
10/6TDDC (biểu diễn trường đoản cú do)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Đỗ Thị Vân Anh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (nhảy chống)Hoàng Cường
10/6TDDC (nhảy chống)Lê Thanh Tùng
10/6TDDC (xà kép nam)Phạm Phước Hưng
10/6TDDC (xà kép nam)Đinh Phương Thành
10/6Boxing (hạng lông 51kg)Nguyễn Thị Yến
10/6Boxing (hạng con gà 54kg)Lê Thị Bằng
3/6Đấu tìm (kiếm liễu nữ)Nguyễn Thị Hoài Thu
3/6Bóng bàn (đôi phái nam nữ)Mỹ Trang - quang đãng Linh
2/6Bóng bàn (đôi nam)Tuấn Quỳnh - Anh Tú

*