Link xem trực tiếp Lorient vs PSG lúc này 23/12 trên kênh nào?

VTVCab là đơn vị chức năng sở hữu bạn dạng quyền Ligue 1 mùa giải 2021/2022 đề nghị trận đấu thân Lorient vs PSG sẽ tiến hành truyền hình trực tiếp bên trên kênh ON Sports News. Dường như các bạn có thể tham khảo những link dưới đây.

Kết trái trực con đường Ligue 1 2021/22 vòng 19 lúc này 23/12


Serie A, lúc này - 23/12Ligue 1, lúc này - 23/12AFF Suzuki Cup, từ bây giờ - 23/12Carabao Cup, bây giờ - 23/12VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ, lúc này - 23/12VĐQG nam giới Phi, bây giờ - 23/12VĐQG Hà Lan, hôm nay - 23/12VĐQG Scotland, hôm nay - 23/12VĐQG Hà Lan, bây giờ - 23/12VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ, bây giờ - 23/12Hạng nhất tình nhân Đào Nha, bây giờ - 23/12VĐQG nam giới Phi, lúc này - 23/12Cúp đất nước Bỉ, hôm nay - 23/12Hạng độc nhất vô nhị Scotland, từ bây giờ - 23/12Cúp đất nước Bỉ, bây giờ - 23/12Cúp đất nước Bồ Đào Nha, từ bây giờ - 23/12VĐQG Indonesia, bây giờ - 23/12VĐQG Australia, lúc này - 23/12VĐQG Cyprus, bây giờ - 23/12Cúp quốc gia Hy Lạp, bây giờ - 23/12

*
1 - 2 Real Madrid
Roma 1 - 1 Sampdoria
Inter Milan 1 - 0 Torino
Verona 1 - 1 Fiorentina
Empoli 2 - 4 AC Milan
Napoli 0 - 1 Spezia
Bordeaux 2 - 3 Lille
Clermont 0 - 0

Hoãn

Strasbourg
Lorient 1 - 1 Paris Saint-Germain
Lyon 1 - 1 Metz
Marseille 1 - 1 Reims
Monaco 2 - 1 Rennais
Montpellier 4 - 1 Angers
Nice 2 - 1 Lens
St.Etienne 0 - 1 Nantes
Troyes 1 - 1 Brest
nước ta 19:30 vương quốc của nụ cười
Brentford 0 - 2 Chelsea
Liverpool 3 - 3 Leicester
Tottenham 2 - 1 West mê man
Fatih Karagumruk 1 - 1 Fenerbahce
Gaziantep FK 2 - 1 Alanyaspor
Kaizer Chiefs 00:30 Maritzburg United
Kaizer Chiefs 2 - 0 Maritzburg United
SC Heerenveen 0 - 3 Feyenoord
Willem II 0 - 1 NEC Nijmegen
Heracles 1 - 1 Cambuur
St. Johnstone 1 - 2 Ross County
Hibernian 1 - 0 Aberdeen
St. Mirren 0 - 0 Celtic
FC Utrecht 1 - 1 FC Twente
Ajax 5 - 0 Fortuna Sittard
Yeni Malatyaspor 21:00 Kayserispor
FC Porto B 21:30 Penafiel
Mamelodi Sundowns FC 22:30 Marumo Gallants
Mamelodi Sundowns FC 22:30 Marumo Gallants
Mamelodi Sundowns FC 23:00 Tshakhuma FC
KV Mechelen 02:00 Eupen
KV Mechelen 1 - 3 Eupen
Gent 3 - 1 Standard Liege
Gent 02:30 Standard Liege
Montrose 2 - 0 Peterhead
Club Brugge 03:00 Oud-Heverlee Leuven
Casa Pia 1 - 2 Sporting
Mafra 18:00 Moreirense
Mafra 18:00 Moreirense
Persiraja Aceh 01:15 PSIS
Persiraja Aceh 01:15 PSIS Semarang
Arema 18:15 PSS Sleman
Persib Bandung 20:45 Bali United Pusam
Adelaide United 0 - 0

Hoãn

Perth Glory
Omonia Nicosia 1 - 0 AEL Limassol
Olympiacos 2 - 0 Levadiakos
OFI Crete 20:00 Aris
Ionikos 22:00 Lamia
NFC Volos 22:00 Panathinaikos
La Liga, trong ngày hôm qua - 22/12Serie A, ngày hôm qua - 22/12AFF Suzuki Cup, hôm qua - 22/12Carabao Cup, ngày hôm qua - 22/12Ligue 2, trong ngày hôm qua - 22/12VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ, trong ngày hôm qua - 22/12VĐQG Hà Lan, hôm qua - 22/12VĐQG phái mạnh Phi, hôm qua - 22/12VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ, ngày qua - 22/12VĐQG nam giới Phi, trong ngày hôm qua - 22/12Cúp tổ quốc Bồ Đào Nha, trong ngày hôm qua - 22/12Hạng tốt nhất Thổ Nhĩ Kỳ, trong ngày hôm qua - 22/12Cúp đất nước Bồ Đào Nha, ngày hôm qua - 22/12VĐQG Ai Cập, ngày qua - 22/12VĐQG Indonesia, ngày hôm qua - 22/12VĐQG Syria, trong ngày hôm qua - 22/12VĐQG Australia, trong ngày hôm qua - 22/12Cúp nước nhà Australia, trong ngày hôm qua - 22/12VĐQG Wales, ngày hôm qua - 22/12VĐQG Cyprus, trong ngày hôm qua - 22/12Cúp quốc gia Hy Lạp, trong ngày hôm qua - 22/12
Villarreal 5 - 2 Alaves
Sevilla 1 - 1 Barcelona
Udinese 0 - 0

Hoãn

Salernitana
Juventus 2 - 0 Cagliari
Genoa 0 - 0 Atalanta
Sassuolo 0 - 3 Bologna
Venezia 1 - 3 Lazio
Singapore 1 - 1 Indonesia
Arsenal 5 - 1 Sunderland
AC Ajaccio 1 - 0 Grenoble
Auxerre 2 - 3 Le Havre
Guingamp 2 - 1 Dunkerque
Nancy 0 - 3 Dijon
Nimes 1 - 2 Toulouse
Niort 3 - 0 Pau
Paris FC 1 - 0 Amiens
Quevilly 2 - 2 Caen
Rodez 0 - 0 SC Bastia
Sochaux 1 - 1 Valenciennes
Adana Demirspor 2 - 0 Galatasaray
Altay 1 - 2 Trabzonspor
Vitesse 1 - 0 PEC Zwolle
AZ Alkmaar 1 - 0 FC Groningen
TS Galaxy 20:30 Stellenbosch FC
TS Galaxy 0 - 1 Stellenbosch FC
Hatayspor 1 - 3 Konyaspor
Sivasspor 1 - 1 Rizespor
Moroka Swallows 2 - 2 Lamontville Golden Arrows
Baroka FC 1 - 0 Royal AM
Chippa United 0 - 0 Sekhukhune United
SuperSport United 22:30 Cape Town đô thị FC
SuperSport United 3 - 2 Cape Town thành phố FC
Baroka FC 23:00 Bloemfontein Celtic
Chippa United 23:00 Sekhukhune United
Moroka Swallows 23:00 Lamontville Golden Arrows
Baroka FC 23:00 Royal AM
Casa Pia 1 - 2 Sporting
Mafra 01:00 Moreirense
Tondela 01:00 Estoril
Vizela 01:00 SC Braga
Tondela 3 - 1 Estoril
Famalicao 1 - 1 Portimonense
Famalicao 03:45 Portimonense
Tuzlaspor 1 - 1 Erzurum BB
Leca 21:00 Paredes
Leca 1 - 1 Paredes
Al Mokawloon Al Arab 1 - 2 El Zamalek
Persita 18:15 Persela Lamongan
Al-Jaish 1 - 1 Al-Wahda
Tishreen 0 - 0

Hoãn

Jableh SC
Al-Futowa 3 - 2 Afrin SC
Melbourne đô thị FC 0 - 0

Hoãn

Western Sydney Wanderers FC
Sydney FC 0 - 0

Hoãn

Brisbane Roar FC
Melbourne city FC 0 - 0

Hoãn

Wellington Phoenix
Gold Coast Knights 16:30 Melbourne Victory
Gold Coast Knights 0 - 0

Hoãn

Melbourne Victory
Flint Town United 3 - 4 Caernarfon
PAEEK 0 - 2 Anorthosis
Anagennisi Karditsas 5 - 0 Agios Nikolaos
PAOK FC 3 - 1 AE Larissa
Panetolikos 1 - 0 Niki Volou